LOADING
🎁 ตอนนี้เอ็กซ์คลูซีฟ สำหรับ EICHHOLTZ: Mai way – my style, my deal: ลด 6% เมื่อซื้อครบ 333 € ด้วยรหัสคูปอง  MAIWAY26 ในตะกร้าสินค้า! เฉพาะช่วงเวลาสั้น ๆ เท่านั้น!

Eichholtz
ชั้นวางห้องน้ำ Devon

106105

การจัดส่ง วันนี้ - ระยะเวลาจัดส่ง 5-14 Werktage

676,- €
795 € -15%

20,- €
656,- €
  • Vision by Leuchtenking
    ดูด้วย Vision ทดลองที่บ้านของคุณเอง
  • Trusted Shops Siegel
  • ข้อมูลการจัดส่ง

ชั้นวางห้องน้ำ Devon จาก Eichholtz คือ ఒక ชั้นวางของ พร้อมหมายเลขผู้ผลิต 106105. สินค้านี้อยู่ในซีรีส์ Devon.

  • ขนาด: L. 43 | W. 32 | H. 82 ซม.
  • สี: พื้นผิวนิกเกิล | กระจกใส
  • ซีรีส์: Devon

จัดระเบียบผ้าเช็ดตัวและของใช้ในห้องน้ำอื่นๆ ของคุณด้วย Devon Bathroom Rack ชั้นวาง 3 ชั้นที่ผลิตจากเหล็กพร้อมผิวเคลือบนิกเกิลนี้มอบทั้งพื้นที่จัดเก็บและสไตล์ โซลูชันการจัดเก็บที่คลาสสิกและดูหรูหรานี้ไม่ได้จำกัดอยู่แค่ในห้องน้ำเท่านั้น ดังนั้นลองนำไปใช้ในห้องนั่งเล่นหรือห้องรับประทานอาหารของคุณด้วย

  • พร้อมจัดส่งทันที
  • พร้อมจัดส่งทันที