LOADING
🎁 ตอนนี้เอ็กซ์คลูซีฟ สำหรับ CASA ÉLITE: Mai way – my style, my deal: ลด 6% เมื่อซื้อครบ 333 € ด้วยรหัสคูปอง  MAIWAY26 ในตะกร้าสินค้า! เฉพาะช่วงเวลาสั้น ๆ เท่านั้น!

Elstead
Binstead 1 โคมไฟติดผนังแบบเบา - โครเมียมขัดเงา

BATH-BN1

ระยะเวลาจัดส่ง 1-3 วันทำการ

ราคา
54,- €
71 € -24%
ส่วนลดเงินสด 3% เมื่อชำระเงินล่วงหน้า
ราคาชำระล่วงหน้าของคุณ: 52,- €
  • Trusted Shops Siegel

Binstead 1 โคมไฟติดผนังแบบเบา - โครเมียมขัดเงา จาก Elstead คือหนึ่ง โคมไฟติดผนัง พร้อมหมายเลขผู้ผลิต BATH-BN1. สินค้านี้อยู่ในซีรีส์ Binstead.

  • ขนาด: H: 165mm W: 110mm P: 135mm
  • สี: เหล็กเสริมคอนกรีต, แก้ว โครเมียมขัดเงา
  • แสงสว่าง: 1 X G9 3W LED (รวมหลอดไฟแล้ว)
  • ซีรีส์: Binstead

โคมไฟติดผนัง Binstead แบบหนึ่งดวง แสงสว่างที่ทันสมัยและมีสไตล์สำหรับใช้งานในห้องน้ำ มาพร้อมหลอดไฟ G9 LED.