จัดส่งฟรีภายในประมาณ 2 สัปดาห์
ราคา
255,- €
299 €
-15%
ส่วนลดเงินสด 3% เมื่อชำระเงินล่วงหน้า
ราคาชำระล่วงหน้าของคุณ: 247,- €
8,- €
BASIC LED STRIPE IP67 จาก Molto Luce คือ ఒక แถบ LED และโปรไฟล์ พร้อมหมายเลขผู้ผลิต 444-00123. สินค้านี้อยู่ในซีรีส์ LED_STRiPE_BASiC.
- ขนาด: ความยาว 5000 มม., ความกว้าง 14 มม., ความสูง 6 มม.
- แสงสว่าง: SMD LED 4,8W PRO METER (รวมหลอดไฟแล้ว)
- ความสามารถในการหรี่ไฟ: ตัวหรี่ไฟภายนอกใดก็ได้
- ซีรีส์: LED_STRiPE_BASiC
| แหล่งกำเนิดแสง | SMD LED 4,8W PRO METER |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 2090 lm |
| สีของแสง | 3000K |
| CRI | >90 |
| อุปกรณ์ควบคุม | ไม่มีอุปกรณ์ควบคุม |
| การหรี่แสงได้ | ดูอุปกรณ์ควบคุม |
| แรงดันไฟฟ้า | 48 VDC |
| ความยาว | 5000 mm |
| ความกว้าง | 14 mm |
| ความสูง | 6 mm |
| ระดับการป้องกัน | IP67 |
| ชั้นป้องกัน | ชั้นป้องกัน III |
| สีโคมไฟ | สีขาว |
| อายุการใช้งาน | L80 B10 60 000 h |

