จัดส่งภายในประมาณ 2 สัปดาห์
ราคา
98,- €
119 €
-18%
ส่วนลดเงินสด 3% เมื่อชำระเงินล่วงหน้า
ราคาชำระล่วงหน้าของคุณ: 95,- €
3,- €
BASIC LED STRIPE IP20 จาก Molto Luce คือ ఒక แถบ LED และโปรไฟล์ พร้อมหมายเลขผู้ผลิต 444-00119. สินค้านี้อยู่ในซีรีส์ LED_STRiPE_BASiC.
- ขนาด: ความยาว 5000 mm, ความกว้าง 10 mm, ความสูง 4 mm
- แสงสว่าง: SMD LED 14,4W PRO เมตร (รวมหลอดไฟแล้ว)
- ความสามารถในการหรี่ไฟ: ตัวหรี่ไฟภายนอกใดก็ได้
- ซีรีส์: LED_STRiPE_BASiC
| หลอดไฟ | SMD LED 14,4W PRO METER |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 705/1565/310 lm |
| สีของแสง | RGB |
| อุปกรณ์ควบคุม | ไม่มีอุปกรณ์ควบคุม |
| การหรี่แสงได้ | ดูอุปกรณ์ควบคุม |
| แรงดันไฟฟ้า | 24 VDC |
| ความยาว | 5000 mm |
| ความกว้าง | 10 mm |
| ความสูง | 4 mm |
| ระดับการป้องกัน | IP20 |
| ชั้นป้องกัน | ชั้นป้องกัน III |
| สีโคมไฟ | สีขาว |
| อายุการใช้งาน | L80 B10 50 000 h |

