จัดส่งฟรีภายในประมาณ 2 สัปดาห์
ราคา
225,- €
274 €
-18%
ส่วนลดเงินสด 3% เมื่อชำระเงินล่วงหน้า
ราคาชำระล่วงหน้าของคุณ: 218,- €
7,- €
BASIC LED STRIPE IP20 จาก Molto Luce คือ ఒక แถบ LED และโปรไฟล์ พร้อมหมายเลขผู้ผลิต 444-00116. สินค้านี้อยู่ในซีรีส์ LED_STRiPE_BASiC.
- ขนาด: ความยาว 5000 มม., ความกว้าง 12 มม., ความสูง 1,4 มม.
- แสงสว่าง: SMD LED 14,4W PRO เมตร (รวมหลอดไฟแล้ว)
- ความสามารถในการหรี่ไฟ: ตัวหรี่ไฟภายนอกใดก็ได้
- ซีรีส์: LED_STRiPE_BASiC
| แหล่งกำเนิดแสง | SMD LED 14,4W PRO METER |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 6650 lm |
| สีของแสง | 3000-2200K |
| CRI | >90 |
| อุปกรณ์ควบคุม | ไม่มีอุปกรณ์ควบคุม |
| ความสามารถในการหรี่แสง | ดูอุปกรณ์ควบคุม |
| แรงดันไฟฟ้า | 24 VDC |
| ความยาว | 5000 mm |
| ความกว้าง | 12 mm |
| ความสูง | 1,4 mm |
| ระดับการป้องกัน | IP20 |
| ชั้นการป้องกัน | ชั้นการป้องกัน III |
| สีโคมไฟ | ขาว |
| อายุการใช้งาน | L80 B10 60 000 h |

