จัดส่งฟรีภายในประมาณ 2 สัปดาห์
ราคา
198,- €
232 €
-15%
ส่วนลดเงินสด 3% เมื่อชำระเงินล่วงหน้า
ราคาชำระล่วงหน้าของคุณ: 192,- €
6,- €
COLLINA STRIPE จาก Molto Luce คือ ఒక แถบ LED และโปรไฟล์ พร้อมหมายเลขผู้ผลิต 444-00030. สินค้านี้อยู่ในซีรีส์ COLLiNA.
- ขนาด: 5000 มม. x 10 มม. x 4 มม.
- แสงสว่าง: 10W/LFM W (รวมหลอดไฟแล้ว)
- ความสามารถในการหรี่ไฟ: ตัวหรี่ไฟภายนอกใดก็ได้
- ซีรีส์: COLLiNA
| แหล่งกำเนิดแสง | LED |
| กำลังไฟของระบบ | 10W/LFM W |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 760lm/m lm |
| สีของแสง | 2700K |
| CRI | >90 |
| การหรี่แสงได้ | ดูอุปกรณ์ควบคุม |
| การกระจายแสง | ส่องตรง |
| มุมกระจายแสง | 130° |
| แรงดันไฟฟ้า | 24 VDC |
| ความยาว | 5000 mm |
| ความกว้าง | 10 mm |
| ความสูง | 4 mm |
| ระดับการป้องกัน | IP65 |
| ชั้นป้องกัน | ชั้นป้องกัน III |
| วัสดุ | ซิลิโคน |
| สีโคมไฟ | สีขาว |
| อายุการใช้งาน | L80 B10 50 000 h |

