จัดส่งภายในประมาณ 2 สัปดาห์
ราคา
75,- €
91 €
-18%
ส่วนลดเงินสด 3% เมื่อชำระเงินล่วงหน้า
ราคาชำระล่วงหน้าของคุณ: 73,- €
2,- €
BASIC LED STRIPE IP67 จาก Molto Luce คือ ఒక แถบ LED และโปรไฟล์ พร้อมหมายเลขผู้ผลิต 444-00121. สินค้านี้อยู่ในซีรีส์ LED_STRiPE_BASiC.
- ขนาด: ความยาว 5000 mm, ความกว้าง 10 mm, ความสูง 4 mm
- แสงสว่าง: SMD LED 4,8W PRO METER (รวมหลอดไฟแล้ว)
- ความสามารถในการหรี่ไฟ: ตัวหรี่ไฟภายนอกใดก็ได้
- ซีรีส์: LED_STRiPE_BASiC
| แหล่งกำเนิดแสง | SMD LED 4,8W PRO METER |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 1750 lm |
| สีของแสง | 3000K |
| CRI | >90 |
| อุปกรณ์ควบคุม | ไม่รวมอุปกรณ์ควบคุม |
| ความสามารถในการหรี่แสง | ดูอุปกรณ์ควบคุม |
| แรงดันไฟฟ้า | 24 VDC |
| ความยาว | 5000 mm |
| ความกว้าง | 10 mm |
| ความสูง | 4 mm |
| ระดับการป้องกัน | IP67 |
| ระดับการป้องกันทางไฟฟ้า | คลาสการป้องกัน III |
| สีโคมไฟ | สีขาว |
| อายุการใช้งาน | L80 B10 60 000 h |

