จัดส่งฟรีภายในประมาณ 2 สัปดาห์
ราคา
229,- €
279 €
-18%
ส่วนลดเงินสด 3% เมื่อชำระเงินล่วงหน้า
ราคาชำระล่วงหน้าของคุณ: 222,- €
7,- €
แถบ LED พรีเมียม IP 65 จาก Molto Luce คือ ఒక แถบ LED และโปรไฟล์ พร้อมหมายเลขผู้ผลิต 444-00113. สินค้านี้อยู่ในซีรีส์ PREMiUM.
- ขนาด: ความยาว 4000 มม., ความกว้าง 8 มม., ความสูง 1,4 มม.
- สี: ขาว
- แสงสว่าง: SMD LED 28W PRO METER (รวมหลอดไฟแล้ว)
- ความสามารถในการหรี่ไฟ: ตัวหรี่ไฟภายนอกใดก็ได้
- ซีรีส์: PREMiUM
| แหล่งกำเนิดแสง | SMD LED 28W PRO METER |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 11560 lm |
| สีของแสง | 2700K |
| CRI | >90 |
| อุปกรณ์ควบคุม | ไม่มีอุปกรณ์ควบคุม |
| การหรี่แสงได้ | ดูที่อุปกรณ์ควบคุม |
| แรงดันไฟฟ้า | 24 VDC |
| ความยาว | 4000 mm |
| ความกว้าง | 8 mm |
| ความสูง | 1,4 mm |
| ระดับการป้องกัน | IP65 |
| ชั้นป้องกัน | ชั้นป้องกัน III |
| สีโคมไฟ | สีขาว |
| อายุการใช้งาน | L80 B10 60 000 h |

