จัดส่งฟรีภายในประมาณ 2 สัปดาห์
ราคา
1.257,- €
1.532 €
-18%
ส่วนลดเงินสด 3% เมื่อชำระเงินล่วงหน้า
ราคาชำระล่วงหน้าของคุณ: 1.219,- €
38,- €
LATO STRIPE จาก Molto Luce คือ ఒక แถบ LED และโปรไฟล์ พร้อมหมายเลขผู้ผลิต 444-00013. สินค้านี้อยู่ในซีรีส์ LATO.
- ขนาด: ความยาว 13000 mm, ความกว้าง 12 mm, ความสูง 20 mm
- สี: ขาว
- แสงสว่าง: 10W/LFM W (รวมหลอดไฟแล้ว)
- ความสามารถในการหรี่ไฟ: ตัวหรี่ไฟภายนอกใดก็ได้
- ซีรีส์: LATO
| แหล่งกำเนิดแสง | LED |
| กำลังไฟรวมของระบบ | 10W/LFM W |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 630lm/m lm |
| สีของแสง | 4000K |
| CRI | >90 |
| UGR | <25 |
| การหรี่แสง | ดูอุปกรณ์ควบคุม |
| ทิศทางการส่องแสง | ส่องตรง |
| มุมกระจายแสง | 114° |
| แรงดันไฟฟ้า | 24 VDC |
| ความยาว | 13000 mm |
| ความกว้าง | 12 mm |
| ความสูง | 20 mm |
| ระดับการป้องกัน | IP67 |
| ชั้นป้องกัน | ชั้นป้องกัน III |
| วัสดุ | ซิลิโคน |
| สีโคมไฟ | สีขาว |

