จัดส่งฟรีภายในประมาณ 2 สัปดาห์
ราคา
243,- €
296 €
-18%
ส่วนลดเงินสด 3% เมื่อชำระเงินล่วงหน้า
ราคาชำระล่วงหน้าของคุณ: 236,- €
7,- €
V-LINE VOLARE โคมสปอตไลท์รางพร้อมอะแดปเตอร์ VOLARE 2 เฟส จาก Molto Luce คือ ఒక รางไฟสปอตไลท์ระบบ พร้อมหมายเลขผู้ผลิต 694-110021024060. สินค้านี้อยู่ในซีรีส์ V_LiNE.
- ขนาด: ความยาว 565 มม., ความกว้าง 18 มม., ความสูง 40 มม.
- สี: สีดำ
- แสงสว่าง: LED 11W 4000K (รวมหลอดไฟแล้ว)
- ความสามารถในการหรี่ไฟ: ไม่สามารถหรี่แสงได้
- ซีรีส์: V_LiNE
| แหล่งกำเนิดแสง | LED |
| กำลังไฟรวมของระบบ | 11 W |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 760 lm |
| กระแสไฟฟ้าด้านทุติยภูมิ | 500 mA |
| สีของแสง | 4000K |
| CRI | >90 |
| ออปติก | แผ่นกระจายแสง PMMA แบบโอปอล ทรงแบน |
| ผู้ออกแบบ | INHOUSE |
| อุปกรณ์ควบคุม | พร้อมอุปกรณ์ควบคุม |
| การหรี่แสง | ไม่สามารถหรี่แสงได้ |
| การกระจายแสง | ส่องตรง |
| แรงดันไฟฟ้า | 220-240V 50/60Hz |
| ความยาว | 565 mm |
| ความกว้าง | 18 mm |
| ความสูง | 40 mm |
| ระดับการป้องกัน | IP20 |
| ชั้นการป้องกัน | Schutz
|

